| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความเร็วสูงสุด | 650m / นาที |
| ความกว้าง | 2200, 3000, 3800, 4500 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ420 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความกว้างของผ้า | 1800mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 350m / นาที |