| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูจังหวัด |
|---|---|
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650 เมตร/นาที 150 เมตร/นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท | two rollers . สองลูกกลิ้ง three rollers สามลูกกลิ้ง |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| สถานที่กำเนิด | Jiangsu, Province |
|---|---|
| Brand name | Qiaode |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ500 |
| แบบอย่าง | Φ420×2020 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| วัสดุ | 48CrMo |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ420 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ560 |
| ความกว้างสูงสุด | 2920mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 550m/นาที |
| ปฏิทินแรงดันสายสูงสุด | 150 กก./ซม.2 |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 20 สายการผลิตต่อปี |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| แบบ | s ss sms sss |
| ประมาณ. น้ำหนักของเครื่อง | 50t 60t 70t |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต |
| กำลังการผลิต | 20 สายการผลิตต่อปี |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| แบบ | 1600, 2400, 3200 |
|---|---|
| เป็นต้นฉบับ | ประเทศจีน |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต |
| กำลังการผลิต | 20 สายการผลิตต่อปี |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ชื่อแบรนด์ | Qiaode |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องรีดปฏิทินแบบสองลูกกลิ้ง |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยด์คุณภาพสูง |
| สไตล์การทำความร้อน | รูรอบนอก ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ450 |
| ชื่อ | เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| พิมพ์ | แนวตั้งสองลูกกลิ้ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | 420 |
| ความกว้างการทำงาน | 2220mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 150m / นาที |