| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| เวลาการส่งมอบ | 50 วันทำการ |
| ความกว้างสูงสุด | 6000มม |
| มิติ | การปรับแต่ง |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 300 ชุดต่อปี |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐาน |
| การใช้งาน | ผ้าเพาะ ผ้าป้องกัน วัสดุกรอง และวัสดุเสริมแรง |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| เวลาการส่งมอบ | 50 วันทำการ |
| การใช้ | ผ้าสำหรับเด็ก, ผ้าป้องกัน, วัสดุกรอง |
|---|---|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 50 วันทำการ |
| certification | CE ISO 9001 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Qiaode |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| เวลาการส่งมอบ | 50 วันทำการ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลูกกลิ้ง | φ380-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ560 |
| ความกว้างสูงสุด | 2920mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 550m/นาที |
| ปฏิทินแรงดันสายสูงสุด | 150 กก./ซม.2 |
| ชื่อแบรนด์ | Qiaode |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องรีดปฏิทินแบบสองลูกกลิ้ง |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยด์คุณภาพสูง |
| สไตล์การทำความร้อน | รูรอบนอก ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ450 |
| ชื่อ | เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| พิมพ์ | แนวตั้งสองลูกกลิ้ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | 420 |
| ความกว้างการทำงาน | 2220mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 150m / นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ550 |
| ความกว้างการทำงาน | 3700mm |
| ความเร็วเครื่องกล | 150m / นาที |