| แบบอย่าง | Φ420×2020 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| วัสดุ | 48CrMo |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ420 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูจังหวัด |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด | 150m / นาที |
| กำลังการผลิต | 150 ชุดต่อปี |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความเร็วสูงสุด | 150m / นาที |
|---|---|
| ความกว้างการทำงาน | 2020mm |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| กำลังการผลิต | 100 ชุดต่อปี |
| ชื่อ | เครื่องโรลเลอร์คาเลนเดอร์สองเครื่อง |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยด์คุณภาพสูง |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| สไตล์การทำความร้อน | รูรอบนอก ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ420 |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| การใช้ | ผ้าปูโต๊ะ, ถุงช้อปปิ้ง, กระเป๋า |
|---|---|
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 150-650m/นาที |
| ความกว้างสูงสุด | 1600 มม. - 6000 มม |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ใบรับรอง | CE, ISO9001 |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
|---|---|
| การใช้ | ชุดผ่าตัดชุดป้องกันหน้ากากผ้าอนามัยแผ่นอนามัย |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยด์คุณภาพสูง |
|---|---|
| Heating Style | Peripheral holes, the heating speed is fast and the surface temperature of roll is even. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000มม |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650ม./นาที |