| ชื่อ | เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| ความเร็วเครื่องกล | 150m / นาที |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ430 |
| ชื่อ | เครื่องปฏิทินลายนูน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ450 |
| ความกว้างการทำงาน | 2420mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องลายนูนผ้า |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| เวลาการส่งมอบ | 50 วันทำการ |
| ความกว้างสูงสุด | 6000มม |
| อำนาจ | การปรับแต่ง |
|---|---|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| การใช้ | ผ้าสำหรับเพาะชำผ้าป้องกันวัสดุกรองและวัสดุเสริมแรง |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐาน |
| ยี่ห้อ | Qiaode |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE, ISO9001 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| การใช้งาน | ผ้าเพาะ ผ้าป้องกัน วัสดุกรอง และวัสดุเสริมแรง |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| เวลาการส่งมอบ | 50 วันทำการ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | φ420×2020 เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| ความเร็วเครื่องกล | 50hz ,150m/นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ420 |
| ความกว้างสูงสุด | 1600mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | φ520×3700 เครื่องปฏิทินลายนูน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ520 |
| ความยาวม้วน | 6000mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 50HZ, 150m/นาที |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |