| ความกว้างสูงสุด | 16000mm |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| ใบรับรอง | CE, ISO9001 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| การใช้ | ผ้าสำหรับเด็ก, ผ้าป้องกัน, วัสดุกรอง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 1600 มม. - 6000 มม |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| ความดันบรรทัดสูงสุดของปฏิทิน | 150 กก. / ซม. 2 |
| การใช้ | ชุดผ่าตัดชุดป้องกันหน้ากากผ้าอนามัย |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| ความดันบรรทัดสูงสุดของปฏิทิน | 150 กก. / ซม. 2 |
| การใช้ | ชุดผ่าตัด, ชุดป้องกัน, หน้ากาก, ผ้าอนามัย, ผ้าอนามัย ฯลฯ |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| ยี่ห้อ | Qiaode |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE, ISO9001 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| รูปแบบไดรฟ์ของปฏิทิน | หนึ่งมอเตอร์ที่มีหนึ่งลูกกลิ้งหรือหนึ่งมอเตอร์ที่มีสองลูกกลิ้ง |
|---|---|
| การประกัน | 12 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |