| การใช้ | ผ้าปูโต๊ะ, ถุงช้อปปิ้ง, กระเป๋า |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 1600-6000 มม |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650 เมตร/นาที 150 เมตร/นาที |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ420 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความกว้างของผ้า | 1800mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 350m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | φ480×2920เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 650m/นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ480 |
| ความยาวม้วน | 2920mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| ชื่อ | เครื่องปฏิทินลายนูน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ450 |
| ความกว้างการทำงาน | 2420mm |
| ชื่อ | เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| ความเร็วเครื่องกล | 150m / นาที |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ430 |
| สไตล์ไดรฟ์ปฏิทิน | หนึ่งมอเตอร์ที่มีหนึ่งลูกกลิ้งหรือหนึ่งมอเตอร์ที่มีสองลูกกลิ้ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ500 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| พิมพ์ | two rollers . สองลูกกลิ้ง three rollers สามลูกกลิ้ง |
|---|---|
| สไตล์การทำความร้อน | รูรอบนอก ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000มม |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650ม./นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |