| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 650 เมตร/นาที 150 เมตร/นาที |
|---|---|
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 1600mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| การใช้ | ผ้าสำหรับเพาะชำผ้าป้องกันวัสดุกรองและวัสดุเสริมแรง |
|---|---|
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650 เมตร/นาที 150 เมตร/นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ550 |
| ความกว้างการทำงาน | 3700mm |
| ความเร็วเครื่องกล | 150m / นาที |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 20 สายการผลิตต่อปี |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| ยี่ห้อ | Qiaode |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ520 |
|---|---|
| ความกว้างการทำงาน | 2920mm |
| ความเร็วเครื่องกล | 300m / นาที |
| การใช้งาน | ถุงช้อปปิ้งผ้านอนวูฟเวน ผ้าป้องกัน วัสดุกรอง และวัสดุเสริมแรง |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| ชื่อ | เครื่องโรลเลอร์คาเลนเดอร์สองเครื่อง |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยด์คุณภาพสูง |
| บริการหลังการขาย | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| สไตล์การทำความร้อน | รูรอบนอก ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ420 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
|---|---|
| การใช้ | ชุดผ่าตัดชุดป้องกันหน้ากากผ้าอนามัยแผ่นอนามัย |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 150 ชุดต่อปี |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ480 |
| ความกว้างการทำงาน | 2020mm |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความเร็วเครื่องกล | 200m/นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |