| รูปแบบไดรฟ์ของปฏิทิน | หนึ่งมอเตอร์ที่มีหนึ่งลูกกลิ้งหรือหนึ่งมอเตอร์ที่มีสองลูกกลิ้ง |
|---|---|
| การประกัน | 12 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| การใช้ | ผ้าสำหรับเพาะชำผ้าป้องกันวัสดุกรองและวัสดุเสริมแรง |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ500 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความกว้างการทำงาน | 3020mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 250 เมตร/นาที |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 350m / นาที |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ520 |
| ความกว้างการทำงาน | 2920mm |
| บริการหลังการขาย | 12 เดือน |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| ความเร็วสูงสุด | 650m/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| อัตโนมัติ | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| กำลังการผลิต | 20 สายการผลิตต่อปี |
| แบบ | 1600, 2400, 3200 |
| ยี่ห้อ | Qiaode |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| อัตโนมัติ | อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| กำลังการผลิต | 20 สายการผลิตต่อปี |
| การใช้ | ผ้าปูโต๊ะ, ถุงช้อปปิ้ง, กระเป๋า |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 1600-6000 มม |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| ชื่อแบรนด์ | Qiaode |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องรีดปฏิทินแบบสองลูกกลิ้ง |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยด์คุณภาพสูง |
| สไตล์การทำความร้อน | รูรอบนอก ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ450 |