| รูปแบบไดรฟ์ของปฏิทิน | หนึ่งมอเตอร์ที่มีหนึ่งลูกกลิ้งหรือหนึ่งมอเตอร์ที่มีสองลูกกลิ้ง |
|---|---|
| การประกัน | 12 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| ยี่ห้อ | Qiaode |
|---|---|
| การใช้ | ผ้าสำหรับเด็ก, ผ้าป้องกัน, วัสดุกรอง |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650 เมตร/นาที 150 เมตร/นาที |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 350m / นาที |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ520 |
| ความกว้างการทำงาน | 2920mm |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท | two rollers . สองลูกกลิ้ง three rollers สามลูกกลิ้ง |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| ความเร็วสูงสุด | 650m / นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| ยี่ห้อ | Qiaode |
| ประเภท | Y-ประเภท |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| ความเร็วสูงสุด | 650m / นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| ชื่อ | เครื่องปฏิทินลายนูน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ450 |
| ความกว้างการทำงาน | 2420mm |