| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| การใช้ | ผ้าสำหรับเด็ก, ผ้าป้องกัน, วัสดุกรอง |
|---|---|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 50 วันทำการ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูจังหวัด |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| กำลังการผลิต | 150 ชุดต่อปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความกว้างการทำงานสูงสุด | 4000mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| ความเร็วสูงสุด | 650m / นาที |
|---|---|
| ความกว้าง | 2200, 3000, 3800, 4500 |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |