| ชื่อ | เครื่องปฏิทินลายนูน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ450 |
| ความกว้างการทำงาน | 2420mm |
| ยี่ห้อ | Qiaode |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE, ISO9001 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | φ480×2920เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 650m/นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ480 |
| ความยาวม้วน | 2920mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | φ420×2020 เครื่องปฏิทิน |
|---|---|
| ความเร็วเครื่องกล | 50hz ,150m/นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ420 |
| ความกว้างสูงสุด | 1600mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ500 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความกว้างการทำงาน | 3020mm |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 250 เมตร/นาที |
| ต้นฉบับ | ประชาสัมพันธ์ประเทศจีน |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| ความเร็วเครื่องกล | 150m / นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | 12 เดือน |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| ความเร็วสูงสุด | 650m/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |