| ชื่อ | เครื่องทำผ้านอนวูฟเวน |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| มิติ | การปรับแต่ง |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ราคา | negotiable |
| ความเร็วเครื่องกลสูงสุด | 650 เมตร/นาที 150 เมตร/นาที |
|---|---|
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 1600mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| ความเร็วสูงสุด | 350m / นาที |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง |
| รูปแบบเครื่องทำความร้อน | รูต่อพ่วง ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | φ430 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| การใช้งาน | ผ้าปูโต๊ะ ถุงช้อปปิ้ง กระเป๋า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยด์คุณภาพสูง |
| สไตล์การทำความร้อน | รูรอบนอก ความเร็วในการทำความร้อนเร็ว และอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| ความกว้างสูงสุด | 6000มม |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| ความเร็วเชิงกลสูงสุด | 650m / นาที |
| การใช้ | ผ้าสำหรับเพาะชำผ้าป้องกันวัสดุกรองและวัสดุเสริมแรง |
|---|---|
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| บริการหลังการขาย | 12 เดือน |
|---|---|
| แบรนด์อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| ความเร็วสูงสุด | 650m / นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | การปรับแต่ง |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูจังหวัด |
|---|---|
| สไตล์ความร้อน | รูอุปกรณ์ต่อพ่วงความเร็วในการทำความร้อนเร็วและอุณหภูมิพื้นผิวของม้วนเท่ากัน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางม้วน | Φ480-φ850 |
| ความกว้างสูงสุด | 6000mm |
| วัสดุปฏิทิน | เหล็กอัลลอยคุณภาพสูง |